ราคา 2950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50862.07 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Metro Park Sathorn | เมโทร ปาร์ค สาทร | Metro Park Sathorn (กัลปพฤกษ์) | เมโทร ปาร์ค สาทร (กัลปพฤกษ์) | Metro Park สาทร

คุณแอน
0917951616
2022-02-08 05:03:18.0
เลขที่ประกาศ: 386609
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดติดถนนกัลปพฤกษ์ 2 ห้องนอน เมโทร พาร์ค สาทร 58 ตรม.

ประเภท : คอนโดมิเนียม
สูง : 8 ชั้น
อาคาร : G
ห้องอยู่ชั้นที่ : 5

ห้องนอน : 2 ห้อง
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
จอดรถได้ : 1 คัน

รายละเอียดเพิ่มเติม :
จุดเด่น :
คอนโดมิเนียม​ขนาดใหญ่ ลักษณะแบบ METRO TOWN เงียบสงบ ไม่พลุกพล่าน ที่จอดรถเป็นสัดส่วน
มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน บรรยากาศทะเลสาป เส้นทางเดินออกกำลังกายร่มรื่น
มีที่นั่ง ร้านกาแฟ สวนสาธารณะ สนามเด็กเล่น Clubhouse มุมพักผ่อน ทำงานและร้านอาหารครบครัน หลากหลายสไตล์ เช่น 7-
Eleven, Maxvalue, MracDonald, ร้านอาหาร, ร้านข้าวแกง, ร้านซักรีด
มีตู้ยามประจำทุกอาคาร บริหารงานโดยมืออาชีพ บริษัท Property Perfect ติดถนนกัลปพฤกษ์​-สาทร
การเดินทางสะดวกสบายหลายเส้นทางเช่น เพชรเกษม​, กัลปพฤกษ์,​ ราชพฤษ์​, สาทร​ และมีรถรับส่งไปBTS

สิ่งอำนวยความสะดวก : รักษาความปลอดภัย 24 ชม., กล้องวงจรปิด CCTV, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, สวนสาธารณะ,
สโมสร, คลับเฮ้าส์, ลานจอดรถ, ซัก อบ รีด

สนใจติดต่อ: คุณแอน 0917951616

.
.
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
140/93-94 บางหว้า เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดมิเนียม ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ สูง 8 ชั้น แบ่งเป็น 8 เฟส เฟสที่ 1 มีจำนวน 10 อาคาร, เฟสที่ 2 มีจำนวน 16 อาคาร, เฟสที่ 3/1 มีจำนวน 3 อาคาร, เฟสที่ 3/2 มีจำนวน 4 อาคาร